Habari/News

Mjane aliyemuangukia JPM akamatwa na polisi Tanga

Tarehe August 5, 2017

pic+mjane

Mwanamke aliyeangua kilio mbele ya Rais John Magufuli wakati wa maadhimisho ya siku ya Sheria Jijini Dar es Salam, Februari 2, mwaka huu, Swabaha Shosi amekamatwa na polisi Mjini hapa akiwa katika Uwanja wa Chongoleani.

Swabaha ambaye baada ya tukio hilo alijizolea umaarufu na kupachikwa jina la ‘mjane wa Magufuli’ alikamatwa jana wakati akiandaa banda la kuuzia chakula kwa ajili ya kuwauzia watu watakaohudhuria sherehe za uzinduzi wa mradi wa bomba la mafuta kutoka Hoima nchini Uganda hadi Tanga.

Mwanasheria wa mwanamke huyo aliyejitambulisha kwa jina la Shukuru Khalifa amesema mteja wake alikamatwa mchana alipokuwa akiandaa banda hilo.

“Akiwa Chongoleani wakati akiendelea na maandalizi, alipigiwa simu na mkuu wa polisi wa Wilaya ya Tanga akiulizwa yuko wapi, alipojibu alipo baada ya muda mfupi alifuatwa na askari akapelekwa kituo cha Chumbageni,” amesema Shukuru.

Mwanasheria huyo amesema alipokwenda katika kituo hicho kwa ajili ya kumdhamini alizuiwa kwa madai kwamba mwanamke huyo anadaiwa kufanya biashara eneo ambalo haliruhusiwi.

Shukuru amesema anadhani mteja wake alikamatwa baada ya vyombo vya dola kujenga hisia kwamba anaweza kuandaa bango ili kulionyesha kwa Rais Magufuli kama alivyofanya jijini Dar es salaam.

“Ukweli ni kwamba Swabaha hakuwa na nia ya kumwendea Rais, alikwenda kuweka banda ili afanye biashara kama ilivyo kwa wengine na alifuata taratibu zote akaruhusiwa,” ameongeza Shukuru.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tanga, Benedict Wakulyamba alipotafutwa kuelezea tukio hilo simu yake iliita bila kupokelewa.

 

Email this page

To:
From
Subject
Message
Code

Maoni