Habari/News

Lissu afunguka Lowassa kuisifia Serikali ya JPM

Tarehe January 13, 2018

Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema, Edward Lowassa akiwa na Mwanasheria mkuu Chadema Tundu Lissu.

Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu  ambaye yupo nchini Ubelgiji kwa ajili ya matibabu ametoa mtazamo wake kuhusu suala la Waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa kumtembelea Rais Magufuli Ikulu  January 9, 2018.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram Lissu amesema…………..

 

Email this page

To:
From
Subject
Message
Code

Maoni